Kem Chống Nắng

Kem Chống Nắng Ice Puff Sun 100ml

Kem Chống Nắng Nature Republic California Ice Puff Sun SPF 50+, PA+++ là kem chống nắng thế hệ mới chiết xuất tinh khiết từ cây lô hội. Đây là kem chống nắng có chức năng 3 in 1: Chống nắng + Làm mát + Trang điểm. Kem chống nắng ice sun với chỉ số chống nắng SPF50+, PA+ ++ tạo lớp màng chống nắng vô cùng hiệu quả, giúp bảo vệ làn da khỏi tác hại của các tia UV.

Kem Chống Nắng Ice Puff Sun 100ml tại Shop Mua Nhanh. Thuộc nhóm Kem Chống Nắng. Kem Chống Nắng Nature Republic Ice Sun SPF50 vừa làm kem lót trang điểm giúp lên tone da trắng hồng, vừa làm kem che khuyết điểm, vô cùng tiện dụng.

Kem Chống Nắng Ice Puff Sun 100ml có tác dụng gì?

Nature Republic Ice Sun mang lại cảm giác mát lạnh như chườm nước đá, lập tức giảm nhiệt 4 độ cho da khi vừa thoa lên da.

  • Kem Chống Nắng Nature Republic Ice Sun SPF50+ California Aloe Ice Puff Sun 100ml (Mẫu 2020)
  • Kem Chống Nắng Ice Sun được chiết xuất từ cây lô hội hoàn toàn thiên nhiên nên không gây kích ứng da, kể cả da nhạy cảm.
  • Hướng Dẫn Sử Dụng Ice Sun Kem Chống Nắng :
  • Bước 2 : Lắc theo chiều lên xuống.

Cách sử dụng Kem Chống Nắng Ice Puff Sun 100ml hiệu quả hơn

Để dùng hiệu quả hơn, nên kết hợp với thói quen phù hợp:

  • Làm theo hướng dẫn trên bao bì từng sản phẩm.
  • Đọc thành phần, hạn dùng và cách bảo quản trước khi quyết định mua.
  • Không dùng chung quá nhiều sản phẩm cùng mục đích trong một lúc.
  • Theo dõi phản ứng da; ngưng nếu rát, đỏ hoặc ngứa nhiều.
  • Xem giá bán, tồn kho và chính sách đổi trả trên trang sản phẩm.

Lưu ý khi sử dụng Kem Chống Nắng Ice Puff Sun 100ml

Ngưng nếu da rát, đỏ, ngứa nhiều. Đang điều trị, mang thai hoặc cho con bú nên hỏi bác sĩ trước. Không dùng hàng hết hạn hoặc bao bì hỏng.

Mua Kem Chống Nắng Ice Puff Sun 100ml tại Shop Mua Nhanh

Khi đặt hàng tại Shop Mua Nhanh, xem giá bán, tồn kho, mô tả sản phẩm và chính sách đổi trả. Kiểm tra tem, hạn dùng lúc nhận hàng.

Shop Mua Nhanh cập nhật tồn kho và giá trên từng món. Nên xem lại trang sản phẩm ngay trước khi thanh toán.

Kem Chống Nắng Nature Republic Ice Sun SPF50+ California Aloe Ice Puff Sun 100ml

Thông tin sản phẩm

  • Dung tích: 100ml.
  • Thương hiệu: Nature Republic.
  • Xuất xứ: Hàn Quốc.

Công dụng

  • Kem Chống Nắng Nature Republic Ice Sun SPF50+ California Aloe Ice Puff Sun 100ml (Mẫu 2020)
  • Kem Chống Nắng Ice Sun được chiết xuất từ cây lô hội hoàn toàn thiên nhiên nên không gây kích ứng da, kể cả da nhạy cảm.
  • Hướng Dẫn Sử Dụng Ice Sun Kem Chống Nắng :
  • Bước 2 : Lắc theo chiều lên xuống.

Chi tiết

Nature Republic Ice Sun mang lại cảm giác mát lạnh như chườm nước đá, lập tức giảm nhiệt 4 độ cho da khi vừa thoa lên da.

Trong chai Nature Republic Ice Sun có kèm thêm 2 bông phấn để đánh thay đổi rất tiện lợi.

Bước 1 : Các bạn xoay đầu chai từ trái sang phải (từ off xoay sang on).

Hướng Dẫn Sử Dụng Kem Chống Nắng Ice Sun

Mỗi sản phẩm tại Shop Mua Nhanh đều đi kèm hóa đơn (BILL) mua hàng từ nước ngoài, cam kết hàng nhập khẩu trực tiếp, không bán hàng giả - fake.

Vì sao giá bán tại SHOP MUA NHANH rẻ hơn 30% so với thị trường?

Mua hàng trực tiếp từ nhà cung cấp chính hãng: Chúng tôi mua hàng với số lượng lớn và được hưởng mức chiết khấu cao, từ đó giá thành sản phẩm giảm đáng kể.

Chứng từ đầy đủ: SHOP MUA NHANH cung cấp đầy đủ chứng từ mua hàng và sẵn sàng hướng dẫn quý khách cách nhận diện hàng thật – giả.

ĐÔI NÉT VỀ SHOP MUA NHANH:

Tiêu chí kinh doanh: Chúng tôi nhận thấy người tiêu dùng đang đối mặt với nguy cơ mua nhầm mỹ phẩm giả, kém chất lượng. SHOP MUA NHANH mong muốn mang đến cho quý khách hàng trải nghiệm mua sắm tốt hơn với những sản phẩm chất lượng cao.

Mỹ phẩm Thái Lan: Thái Lan là một quốc gia nổi bật trong lĩnh vực mỹ phẩm, với 80% công ty mỹ phẩm hợp tác với Mỹ, Châu Âu (Đức, Ý, Thụy Sĩ), Nhật Bản và Hàn Quốc. Sản phẩm của chúng tôi áp dụng công nghệ chuyển giao từ các quốc gia này và đang ngày càng phổ biến tại Đài Loan, Singapore, và các nước Đông Nam Á.

Thông tin liên hệ

SHOP MUA NHANH
446/22 Hậu Giang , Phường Phú Lâm, TP. Hồ Chí Minh

Hỏi & Đáp (0)

Gửi câu hỏi của bạn
0/800
Mã:SMN-5910
Còn hàng
230.000-23%299.000
(Tiết kiệm: 69.000)

Giá chưa bao gồm VAT. Phí vận chuyển (nếu có) hiển thị khi đặt hàng.

Số lượng
Tạm tính

*Giá chưa áp dụng mã giảm giá

Hãy gọi tư vấn ưu đãi 0919896393 / 0916999853
Cam kết 100%
Hóa đơn VAT & chứng từ đầy đủ khi khách yêu cầu
Chính hãng
Nguồn gốc rõ ràng — tư vấn chọn sản phẩm phù hợp da
Giao nhanh
Giao khu vực gần shop — kiểm tra hàng trước khi nhận
Gọi ngay
Chat Zalo
Messenger
Chỉ đường