Kem Chống Nắng

Kem Chống Nắng Omi Sun Bears Spf50 Plus Pa Nhật Bản

Kem Chống Nắng Omi Sun Bears Nhật Bản là kem chống nắng của Nhật duy nhất từ trước đến nay tôi ưa thích vì không chứa cồn như đa phần mọi kem chống nắng đến từ Nhật khác. Đây là kem chống nắng lai vật lý và hoá học, sử dụng zinc oxide và titanium dioxide kết hợp với octinoxate và Uvinul A plus. Kem có hương thơm bạc hà rất mát mỗi khi dùng.

Kem Chống Nắng Omi Sun Bears Spf50 Plus Pa Nhật Bản tại Shop Mua Nhanh. Thuộc nhóm Kem Chống Nắng. Kem Chống Nắng Omi Sun Bears Spf50 Plus Pa Nhật Bản.

Kem Chống Nắng Omi Sun Bears Spf50 Plus Pa Nhật Bản có tác dụng gì?

Kem chống nắng Sun Bears Strong Super Plus SPF50+/PA+ +++ chuyên chống tia UV, tia cực tím trực tiếp từ ánh nắng mặt trời, hiệu quả cực cao nhờ công nghệ chống nắng thông minh và tiên tiến.

  • Kem Chống Nắng Omi Sun Bears SPF50+ PA++++ Nhật Bản
  • Chất kem chống nắng lỏng, nhẹ, nhanh chóng thấm nhanh vào da, cảm giác da khô ráo, không bị nhờn rít.
  • Khả năng chống nắng cao, tia cực tím và các tác nhân gây hại từ bên ngoài với chỉ số chống nắng cao SPF50+/PA++++.
  • Đặc biệt, Sun Bears hoàn toàn không thấm nước và mồ hôi, bảo vệ làn da bạn cả 1 ngày dài.
  • Tính kiềm dầu cao và có mùi thơm thoang thoảng khi bôi lên da.

Cách sử dụng Kem Chống Nắng Omi Sun Bears Spf50 Plus Pa Nhật Bản hiệu quả hơn

Để dùng hiệu quả hơn, nên kết hợp với thói quen phù hợp:

  • Làm theo hướng dẫn trên bao bì từng sản phẩm.
  • Đọc thành phần, hạn dùng và cách bảo quản trước khi quyết định mua.
  • Không dùng chung quá nhiều sản phẩm cùng mục đích trong một lúc.
  • Theo dõi phản ứng da; ngưng nếu rát, đỏ hoặc ngứa nhiều.
  • Xem giá bán, tồn kho và chính sách đổi trả trên trang sản phẩm.

Lưu ý khi sử dụng Kem Chống Nắng Omi Sun Bears Spf50 Plus Pa Nhật Bản

Ngưng nếu da rát, đỏ, ngứa nhiều. Đang điều trị, mang thai hoặc cho con bú nên hỏi bác sĩ trước. Không dùng hàng hết hạn hoặc bao bì hỏng.

Mua Kem Chống Nắng Omi Sun Bears Spf50 Plus Pa Nhật Bản tại Shop Mua Nhanh

Khi đặt hàng tại Shop Mua Nhanh, xem giá bán, tồn kho, mô tả sản phẩm và chính sách đổi trả. Kiểm tra tem, hạn dùng lúc nhận hàng.

Shop Mua Nhanh cập nhật tồn kho và giá trên từng món. Nên xem lại trang sản phẩm ngay trước khi thanh toán.

Kem Chống Nắng Omi Sun Bears SPF50+ PA++++ Nhật Bản

Thông tin sản phẩm

  • Trọng lượng: Chai 30ml.
  • Xuất xứ: Nhật Bản.

Công dụng

  • Kem Chống Nắng Omi Sun Bears SPF50+ PA++++ Nhật Bản
  • Chất kem chống nắng lỏng, nhẹ, nhanh chóng thấm nhanh vào da, cảm giác da khô ráo, không bị nhờn rít.
  • Khả năng chống nắng cao, tia cực tím và các tác nhân gây hại từ bên ngoài với chỉ số chống nắng cao SPF50+/PA++++.
  • Đặc biệt, Sun Bears hoàn toàn không thấm nước và mồ hôi, bảo vệ làn da bạn cả 1 ngày dài.
  • Tính kiềm dầu cao và có mùi thơm thoang thoảng khi bôi lên da.
  • Sun Bears Strong Super Plus còn tăng cường độ ẩm cho da, da không bị khô khi ra ngoài nắng.
  • Sun Bears Omi phù hợp với mọi loại da: da thường, khô, hỗn hợp và cả da nhạy cảm.
  • Có 2 loại Kem Chống Nắng Sun Bear Omi để bạn lựa chọn:
  • Sun Bears Strong Super Plus Đỏ: hương bưởi nhẹ nhàng.
  • Sun Bears Strong Super Plus Xanh : hương bạc hà thơm, mát.
  • Cách Sử Dụng Kem Chống Nắng Omi Sun Bears SPF50+ PA++++ Nhật Bản:
  • Lấy một lượng kem chống nắng vừa đủ và thoa đều lên vùng da cần chống nắng để kem thấm đều lên da, phát huy tác dụng.
  • Tốt nhất nên thoa kem trước khi ra ngoài tầm 30 phút.
  • Trong trường hợp hoạt động ngoài trời lâu dài, nên bôi lại kem sau 2 giờ/ lần.

Cách Sử Dụng Kem Chống Nắng Omi Sun Bears SPF50+ PA++++ Nhật Bản

Mỗi sản phẩm tại Shop Mua Nhanh đều đi kèm hóa đơn (BILL) mua hàng từ nước ngoài, cam kết hàng nhập khẩu trực tiếp, không bán hàng giả - fake.

Vì sao giá bán tại SHOP MUA NHANH rẻ hơn 30% so với thị trường?

Mua hàng trực tiếp từ nhà cung cấp chính hãng: Chúng tôi mua hàng với số lượng lớn và được hưởng mức chiết khấu cao, từ đó giá thành sản phẩm giảm đáng kể.

Chứng từ đầy đủ: SHOP MUA NHANH cung cấp đầy đủ chứng từ mua hàng và sẵn sàng hướng dẫn quý khách cách nhận diện hàng thật – giả.

ĐÔI NÉT VỀ SHOP MUA NHANH:

Tiêu chí kinh doanh: Chúng tôi nhận thấy người tiêu dùng đang đối mặt với nguy cơ mua nhầm mỹ phẩm giả, kém chất lượng. SHOP MUA NHANH mong muốn mang đến cho quý khách hàng trải nghiệm mua sắm tốt hơn với những sản phẩm chất lượng cao.

Mỹ phẩm Thái Lan: Thái Lan là một quốc gia nổi bật trong lĩnh vực mỹ phẩm, với 80% công ty mỹ phẩm hợp tác với Mỹ, Châu Âu (Đức, Ý, Thụy Sĩ), Nhật Bản và Hàn Quốc. Sản phẩm của chúng tôi áp dụng công nghệ chuyển giao từ các quốc gia này và đang ngày càng phổ biến tại Đài Loan, Singapore, và các nước Đông Nam Á.

Thông tin liên hệ

SHOP MUA NHANH
446/22 Hậu Giang , Phường Phú Lâm, TP. Hồ Chí Minh

Hỏi & Đáp (0)

Gửi câu hỏi của bạn
0/800
Mã:SMN-5687
Còn hàng
145.000-23%188.500
(Tiết kiệm: 43.500)

Giá chưa bao gồm VAT. Phí vận chuyển (nếu có) hiển thị khi đặt hàng.

Số lượng
Tạm tính

*Giá chưa áp dụng mã giảm giá

Hãy gọi tư vấn ưu đãi 0919896393 / 0916999853
Cam kết 100%
Hóa đơn VAT & chứng từ đầy đủ khi khách yêu cầu
Chính hãng
Nguồn gốc rõ ràng — tư vấn chọn sản phẩm phù hợp da
Giao nhanh
Giao khu vực gần shop — kiểm tra hàng trước khi nhận
Gọi ngay
Chat Zalo
Messenger
Chỉ đường